Ƙwararrun Na'urorin Ƙwararrun Magunguna

Shekaru 13 Ƙwarewar Ƙwarewar Masana'antu
  • info@medke.com
  • 86-755-23463462

ECG gubar waya matsalar gazawar, mafita?

1. Ma'aunin NIBP bai dace ba

Al'amarin kuskure: karkatar da ƙimar hawan jini da aka auna ya yi girma da yawa.

Hanyar dubawa: Bincika ko cuf ɗin hawan jini yana zubewa, ko bututun mai da ke da alaƙa da hawan jini yana zubowa, ko kuma ya samo asali ne ta hanyar bambance-bambancen hukunci na zahiri tare da hanyar auscultation?

Magani: Yi amfani da aikin daidaita NIBP.Wannan shine kawai ma'auni da ake da shi don tabbatar da daidaitaccen daidaitaccen tsarin NIBP a rukunin yanar gizon mai amfani.Matsakaicin karkatar da matsa lamba da NIBP ya gwada lokacin da ya bar masana'anta yana tsakanin 8mmHg.Idan ya wuce, ana buƙatar maye gurbin tsarin hawan jini.

ECG gubar wayoyi

2. Farin allo, Huaping

Alamomi: Akwai nuni akan taya, amma farar allo da allon blurry sun bayyana.

Hanyar dubawa: Farin allo da blur allo suna nuna cewa allon nuni yana da ƙarfi ta hanyar inverter, amma babu shigar da siginar nuni daga babban allon sarrafawa.Ana iya haɗa na'urar duba waje zuwa tashar fitarwa ta VGA a bayan injin.Idan fitarwa ta al'ada ce, allon zai iya lalacewa ko haɗin tsakanin allon da babban allon sarrafawa na iya zama mara kyau;idan babu fitowar VGA, babban allon sarrafawa na iya zama kuskure.

Magani: maye gurbin na'ura mai dubawa, ko duba ko babban layin wayar yana da ƙarfi.Lokacin da babu fitowar VGA, ana buƙatar maye gurbin babban allon sarrafawa.

3. ECG ba tare da waveform ba

Al'amarin kuskure: Haɗa wayar gubar amma babu siginar ECG, nunin yana nuna "kashe electrode" ko "babu liyafar sigina".

Hanyar dubawa: Da farko duba yanayin jagora.Idan yanayin jagora biyar ne amma kawai hanyar haɗin jagora uku ne kawai ake amfani da shi, dole ne babu sigar igiyar ruwa.

Abu na biyu, dangane da tabbatar da wurin sanya na'urorin lantarki na zuciya da ingancin na'urorin lantarki na zuciya, musanya kebul na ECG da wasu na'urori don tabbatar da ko na USB na ECG ba daidai ba ne, ko na USB ya tsufa, ko kuma fil ɗin. karye..Abu na uku, idan kuskuren na USB na ECG ya ƙare, dalilin da ya sa zai yiwu shi ne cewa "layin siginar ECG" a kan madaidaicin soket ɗin ba shi da kyakkyawar lamba, ko allon ECG, layin haɗin haɗin babban kwamiti na kulawa. Hukumar ECG, kuma babban kwamitin kulawa ba daidai ba ne.

Hanyar ware:

(1) Idan tashar waveform na nunin ECG ya nuna "babu liyafar sigina", yana nufin cewa akwai matsala tare da sadarwa tsakanin ma'aunin ma'aunin ECG da mai watsa shiri, kuma hanzarin yana wanzu bayan an kashe na'ura da kunnawa. , don haka kuna buƙatar tuntuɓar mai kaya.(2) Bincika cewa wayoyi uku da biyar na duk sassan gubar na waje na ECG a cikin hulɗa da jikin mutum yakamata a haɗa su da madaidaitan fil ɗin lamba uku da biyar akan filogin ECG.Idan juriya ba ta da iyaka, yana nufin cewa wayar gubar buɗaɗɗe ce.Ya kamata a maye gurbin wayar gubar.

4. Siffar kalaman ECG ba ta da kyau

Laifi sabon abu: tsangwama na ECG waveform yana da girma, ba a daidaita tsarin motsi ba, kuma ba daidai ba ne.

Hanyar dubawa:

(1) Idan tasirin igiyar igiyar ruwa ba ta da kyau a ƙarƙashin aiki, da fatan za a duba wutar lantarki-zuwa-ƙasa.Gabaɗaya, ana buƙatar kasancewa a cikin 5V, kuma ana iya ja wata waya ta ƙasa daban don cimma manufar ƙasa mai kyau.

(2) Idan ƙasan ƙasa bai isa ba, yana iya zama saboda tsangwama daga cikin na'ura, kamar ƙarancin garkuwar allon ECG.A wannan lokaci, ya kamata ku yi ƙoƙarin maye gurbin kayan haɗi.

(3) Da farko, ya kamata a cire tsangwama daga tashar shigar da siginar, kamar motsin haƙuri, gazawar na'urorin lantarki na zuciya, tsufa na jagorancin ECG, da ƙarancin hulɗa.

(4) Saita yanayin tacewa zuwa "Monitoring" ko "Surgery", tasirin zai fi kyau, saboda bandwidth tace ya fi fadi a cikin waɗannan hanyoyi guda biyu.

Hanyar kawarwa: daidaita girman ECG zuwa ƙimar da ta dace, kuma ana iya lura da dukkan nau'in igiyar ruwa.

5. Babu nuni lokacin booting

Lamarin kuskure: lokacin da aka kunna kayan aiki, allon baya nunawa, kuma hasken mai nuna alama baya haske;lokacin da aka haɗa wutar lantarki ta waje, ƙarfin baturi yana da ƙasa, kuma na'urar tana kashe ta atomatik;mara amfani.

Hanyar dubawa:

1. Lokacin da aka shigar da baturi, wannan al'amari yana nuna cewa na'urar tana aiki akan samar da wutar lantarki kuma ƙarfin baturi yana aiki sosai, kuma shigar da AC ba ta aiki yadda ya kamata.Dalilan da za su iya yiwuwa su ne: soket ɗin wutar lantarki na 220V kanta ba ta da iko, ko kuma fis ɗin ya busa.

2. Lokacin da ba a haɗa kayan aiki da wutar AC ba, duba ko ƙarfin lantarki na 12V yana da ƙasa.Wannan ƙararrawar ƙararrawa na nuni da cewa ɓangaren gano ƙarfin wutar lantarki na hukumar samar da wutar yana gano cewa ƙarfin wutar lantarki ya yi ƙasa kaɗan, wanda hakan na iya faruwa sakamakon gazawar sashin gano allon wutar lantarki ko gazawar na'urar, ko kuma yana iya zama. lalacewa ta hanyar gazawar da'irar lodi na baya-baya.

3. Lokacin da ba'a haɗa baturi na waje ba, ana iya yanke hukunci cewa baturin mai caji ya karye, ko kuma ba za'a iya cajin baturin ba saboda gazawar hukumar kula da caji.

Magani: Haɗa duk sassan haɗin gwargwadon dogaro, kuma haɗa wutar AC don cajin kayan aiki.

6. ECG yana damuwa da aikin lantarki

Al'amarin kuskure: Lokacin da aka yi amfani da wuka na lantarki a cikin aikin, na'urar lantarki tana damuwa lokacin da farantin wukar lantarki ta taɓa jikin ɗan adam.

Hanyar dubawa: Ko mai saka idanu da kansa da kwandon lantarki na lantarki suna da kyau.


Lokacin aikawa: Nuwamba-07-2022